วันพฤหัสบดีที่ 19 มีนาคม 2563 กองการศึกษาเทศบาลตำบลจอมทอง จัดกิจกรรมประเมินผล/ถอดบทเรียน จากการศึกษาโรงเรียนต้นแบบและนำมากำหนดแผนการดำเนินงาน รวมทั้งขอบเขตการมีส่วนร่วมจากภาคีเครือข่าย ตามโครงการส่งเสริมและพัฒนาการศึกษาโรงเรียนในสังกัดเทศบาลตำบลจอมทอง ณ ห้องประชุมพรหมมงคล สถานที่ราชการเทศบาลตำบลจอมทอง โดยมีนายอุดม คำวัน นายกเทศมนตรีตำบลจอมทอง เป็นประธานพิธีเปิด